Ufalme wa Mbinguni na Torati

Ufalme wa Mungu na wajibu wa waamini.
ANDIKO LA MSINGI

Somo hili linachunguza maana ya kuomba, “Ufalme wako uje, mapenzi yako yatimizwe, hapa duniani kama huko mbinguni,” na wajibu wa Wakristo katika kutimiza mapenzi ya Mungu. Linaeleza kwamba Ufalme wa Mungu tayari ulidhihirishwa kupitia huduma ya Yesu Kristo na unaendelea kuendelezwa kwa njia ya Injili, mafundisho ya Neno la Mungu na matendo yanayoonyesha utii kwa Mungu. Kwa kutumia vifungu kama Mathayo 28:18–20, Luka 11:20, Mika 4:1–5 na Isaya 2:2–5, mwandishi anajadili wajibu wa Wakristo katika kueneza imani na kuishi kwa kufuata maagizo ya Mungu. Somo linasisitiza Torati, yaani Sheria ya Mungu, kama msingi muhimu katika kuelewa jinsi Ufalme Wake unavyopaswa kuendeshwa duniani, kwa mujibu wa mtazamo wa mwandishi.

Pakua Masomo