Mathayo 16:21 - Imempasa Kupitia Mateso Mengi Sana

Uchunguzi wa mateso na kifo cha Yesu Kristo
ANDIKO LA MSINGI

Somo hili linachunguza mpangilio wa matukio yaliyotokea katika Wiki ya Mateso ya Yesu Kristo, kuanzia safari Yake kuelekea Yerusalemu hadi kusulubiwa na kufufuka Kwake siku ya tatu. Likijikita katika Mathayo 16:21 na vifungu vingine vya Injili, somo linaeleza kwamba mateso, kifo na ufufuo wa Yesu vilikuwa sehemu ya mpango wa Mungu wa ukombozi, si matukio yaliyotokea kwa bahati. Mwandishi Phillip G. Kayser anachambua tofauti za mpangilio wa matukio katika masimulizi ya Injili na kujaribu kuonyesha jinsi yanavyoweza kueleweka kwa pamoja. Somo linamhimiza msomaji kujifunza Maandiko kwa makini na kutafakari hekima ya Mungu katika kutimiza mpango Wake wa wokovu kupitia Kristo.

Pakua Masomo