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“Sasa, kueni katika neema, na katika kumjua Bwana wetu na Mwokozi wetu, Yesu

Somo #01:
Somo #02:
Somo #03:
Somo #04:
Somo #05:
Somo #06:
Somo #07:
Somo #08:
Somo #09:
Somo #10:
Somo #11:
Somo #12:
Somo #13:
Somo #14:
Somo #15:
Somo #16:
Somo #17:
Somo #18:
Somo #19:
Somo #20:
Somo #21:
Somo #22:
Somo #23:
Somo #24:
Somo #25:
Somo #26:
Somo #27:
Somo #28:
Somo #29:

Kristo”. 2Petro 3:18
Vichwa vya Masomo

Utangulizi: Kupambana na Mkakati/Hila za Shetani
Tatizo la Mateso au Shida za Wakristo

Ule Mpango wa Mungu

Aina za Mateso

Sababu za Kuteseka Kwa Wakristo

Neema Katika Mateso

Huduma ya Roho Mtakatifu

Matokeo ya Uteule Wetu

Imani na Damu ya Yesu Kristo

Kukua Kiroho, Somo la Awali

Ufunuo wa Mungu katika Uumbaji na Katika Yesu Kristo
Fundisho-fumbo la Mpanda Mbegu

Utakaso

Imani na Kukua Kiroho

Kuungama Dhambi

Uongozi wa Roho Mtakatifu

Kuiga Yesu Kristo

Thawabu za Milele

Kuzaliwa Upya Kiroho

Ufufuo

Ustahamilivu wa Imani

Mitihani ya Imani Yetu

Kuona kwa Macho ya Imani

Nguvu Zinazoendesha Imani

Mateso ya Muumini

Dhiki Binafsi na Matokeo Yake kwa Wakristo
Kanuni Tatu za Uwongo Zinazotishia Imani
Wokovu na Ufunuo Endelevu

Kupigana Kikristo & Vita ya Kiroho
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Somo #30: Utakaso Duniani: Kujilinda Kikristo

Somo #31: Mtazamo wa Kikristo, Duniani na Mbinguni
Somo #32: Changamoto Tuliyopewa: Kukua Kiroho
Somo #33: Analojia Tatu za Maisha ya Kikristo



